fbpx
Tuesday, January 26, 2021
Home News Cinema News ஷெரின் தர்ஷனை காதலிக்கிறாரா? #BiggBoss #Tharsan #Sherin #Kamal

ஷெரின் தர்ஷனை காதலிக்கிறாரா? #BiggBoss #Tharsan #Sherin #Kamal

பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 3 இல் தனது செயல்திறனைக் காட்டிய ஷெரின், இறுதியாக தர்ஷன் மற்றும் சனம் ஷெட்டியின் பிரிவைப் பற்றி திறந்து வைத்துள்ளார்.

கடந்த ஆண்டு பிக் பாஸ் தமிழின் மூன்றாவது பதிப்பில் அவரது நிலை. கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய இந்த நிகழ்ச்சி பார்வையாளர்களிடமிருந்து நிறைய கவனத்தை ஈர்த்தது. அவரது காலப்பகுதியில், அவர் தனது இணை போட்டியாளரான தர்ஷனுடன் இணைக்கப்பட்டார்.

தர்ஷனும் அவரது வருங்கால மனைவி சனம் ஷெட்டியும் ஒரு மோசமான பிரிவினையைக் கொண்டிருந்தனர், இருவரும் தங்கள் நிலைப்பாட்டை விளக்க ஊடகங்களுக்கு அழைத்துச் சென்றனர். அவர்கள் பிரிந்ததை பகிரங்கப்படுத்தியதிலிருந்து, ஒரு குழு மக்கள் ஷெரின் அவர்கள் பிரிந்ததற்கு காரணம் என்று குற்றம் சாட்டினர்.

https://www.instagram.com/p/CALhEKUjvcs/?igshid=z7ifbaar41l5

துல்லுவதோ இளமை நடிகை இந்த விவகாரம் தொடர்பாக ஒரு ம silence னத்தை பேணி வருகிறார். இருப்பினும், மார்ச் 12 ஆம் தேதி, அவர் தனது அறிக்கையை வழங்க Instagram க்கு அழைத்துச் சென்றார். இதிலிருந்து தனது குடும்பத்தை விட்டு வெளியேற பூதங்களைக் கேட்டாள். தனது மனசாட்சி தெளிவாக இருப்பதாகவும், அவர்களது உறவில் அவர் ஈடுபடவில்லை என்றும் கூறினார்.

https://www.instagram.com/p/B__qYs0JbL0/?igshid=1jhergxo2f9py

அவர் எழுதினார், “கடந்த ஒரு மாதத்திற்கு மேலாக நிறைய சொல்லப்பட்டு செய்யப்பட்டுள்ளது, என்னைத் தாக்க விரும்பும் எவரும், மேலே சென்று அதைச் செய்யுங்கள், இதற்காக நான் கையெழுத்திட்டேன், புன்னகையுடன் என்னை மோசமான பெயர்களை அழைப்பதை நான் அழைத்துச் செல்ல முடியும். ஆனால் எனது குடும்பத்தை விட்டு வெளியேறுங்கள்! போலி கணக்குகளுக்குப் பின்னால் ஒளிந்துகொண்டு, அப்பாவி பார்வையாளர்களை அவர்கள் கொடூரமான ட்ரோல்கள் போன்றவர்களைத் தாக்குவார்கள் என்று நான் ஒருபோதும் நினைத்ததில்லை. “

https://www.instagram.com/p/BzLHQENheg9/?igshid=4e4u8itmmkde

“வேறொருவரின் தவறுகளுக்கு என்னைக் குற்றம் சாட்டுவது என்னைக் குற்றவாளியாக்காது, அது உங்களை குறுகிய எண்ணம் கொண்டவராகவும், குறுகிய பார்வையுள்ளவராகவும் ஆக்குகிறது, சரியாகக் குற்றம் சாட்ட கற்றுக்கொள்ளுங்கள். என் ம silence னம் என் பலவீனம் என்று நினைக்கும் தவறை செய்யாதீர்கள், ஏனெனில் நான் எதுவும் சொல்லவில்லை இந்த பிரச்சினை என்னை உள்ளடக்கியது அல்ல. உலகில் 2 பேர் பிரிந்து செல்வதை விட பெரிய பிரச்சினைகள் உள்ளன (sic), “என்று அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவிட்டார்

Leave a Reply

- Advertisment -

Most Popular

“நான் ஒரு ஆரி ஆதரவாளன் இல்ல ஆனா”… விஜய் டிவி பிரபலம் வெளியிட்ட பதிவு பற்றிய பரபரப்பு தகவல்.

விஐய் தொலைக்காட்சி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி பல திருப்பங்களுடன் விறுவிறுப்பாக சுவார்சியமாகவும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் கடந்த வாரங்களில் Freeze டாஸ்க் நடைபெற்றது....

Bigg Boss – 4 காதல் மன்னன் பாலாஜி முருகதாசுக்கு ரெட் காட் கொடுக்கப்பட்டு வெளியேற்றப்படுவாரா???

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி கொண்டிருக்கும் பிக்பாஸ்4 நிகழ்ச்சியில் அனுதினமும் புதுப்புது திருப்பங்கள் அரங்கேறுவது வழக்கம். அந்த வகையில் இந்த வாரம் பாலாஜி முருகதாசுக்கு...

Samsung Group titan Lee Kun-hee dies aged 78

Lee Kun-hee, the chairman of South Korea's largest conglomerate, Samsung Group, has died aged 78.

குழந்தைகளுக்கு ஒவ்வாமை நோய் ஏற்படாமல் இருக்க எதனை எப்போது செய்ய வேண்டும் தெரியுமா??????

முட்டையை உட்கொள்வதால் இது புரதம் மற்றும் சில ஊட்டச்சத்தை உடலுக்கு வழங்குகின்றது. இவற்றை பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் உணவை மெல்லுவதற்கு எளிதாக இருப்பதால் , குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை...

Recent Comments