fbpx
Monday, January 25, 2021
Home News Cinema News ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் பாடல்கள் எனக்கு ஒருபோதும் பிடிக்கவில்லை - கமல் ஹசன் #Kamal #ARR #Indian2

ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் பாடல்கள் எனக்கு ஒருபோதும் பிடிக்கவில்லை – கமல் ஹசன் #Kamal #ARR #Indian2

கமல்ஹாசன் மற்றும் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் ஆகியோர் ஜூன் 12 ஆம் தேதி ஆன்லைன் நேரடி தொடர்புக்காக இன்று வந்தனர். இசை, திரைப்படங்கள், எழுதுதல் முதல் சமூகப் பிரச்சினைகள் வரை பல்வேறு தலைப்புகளில் விவாதித்தனர். இருவருக்கும் அவரவர் கருத்துக்கள் மற்றும் கருத்துக்கள் இருந்தன.

View this post on Instagram

Instagram chat with Mr.AR.Rahman (Part-01)

A post shared by Kamal Haasan (@ikamalhaasan) on

இது ஒரு மணி நேரத்திற்கு ஒரு இதயத்தைத் தூண்டும் விவாதம். ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் இசையை ஆரம்பத்தில் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது என்று கமல் வெளிப்படுத்தினார், ஏனெனில் அவர் தீவிர இளையராஜா ரசிகர். ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் படைப்புகளைப் பற்றி பேசும்போது, கமல்ஹாசன் தனது சிறந்த படைப்பு இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை என்றும், இது அவர்களின் வரவிருக்கும் படமான தலைவன் இருக்கிந்திரன் படத்தில் இடம்பெறும் என்றும் கூறினார்.

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையில் ஒரு வடிவத்தை உருவாக்கி, தொடர்ந்து அந்த வடிவத்தை உடைத்து தன்னை மீண்டும் கண்டுபிடித்துக்கொண்டே இருந்தார், அதுதான் என்னை முதலில் அவரைப் போல ஆக்கியது. இந்தியன் படத்திற்காக பணிபுரியும் போது, முதன்முறையாக ‘கப்பலெரி பொயாச்சு’ பாடலைக் கேட்டபோது, நான் சிறிதும் ஈர்க்கப்படவில்லை, அதை இயக்குனரிடம் கூட சொன்னேன். ஆனால் அதை படமாக்கும்போது, பாடல் முற்றிலும் மாறுபட்டது. ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் பணி முறை எனக்குத் தெரியாது. அவர் முதலில் ஒரு கடினமான டியூன் கொடுத்து, பின்னர் படம் வெளியாகும் வரை மேம்படுகிறார்.

இந்தியன் ஆல்பத்திற்குப் பிறகு, எனக்கு பிடித்த ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் பாடலை நான் தேர்வு செய்ய நேர்ந்தால், இது எங்கள் வரவிருக்கும் படத்திலிருந்து வெளியிடப்படாத சிறப்புத் தடமாக இருக்கும், இது நீங்கள் யாரும் இதுவரை கேள்விப்படாதது, எனவே இப்போது விவாதிக்க தகுதியற்றது. என்னைப் பொறுத்தவரை இது ரஹ்மானின் சிறந்தது, ஆனால் நாங்கள் இன்னும் ஒரு பாடலை வெளியிடவில்லை. என்னைப் பொறுத்தவரை, இது போன்ற ஒரு பாடலை நான் கேள்விப்பட்டதே இல்லை. அந்தப் பாடல் எனது படத்திற்காக உருவாக்கப்படாவிட்டால் நான் மோசமாக உணர்ந்திருப்பேன். படத்தை வெளியிட முடியாவிட்டால் பாடலை ஒரு தனியார் ஆல்பமாக வெளியிட முடியுமா என்று நான் ரஹ்மானிடம் கேட்டேன். இது தனிப்பட்ட முறையில் எனக்கு மிகவும் முக்கியமானது, ஆனால் அதில் எல்லாவற்றையும் கொண்டுள்ளது. அந்த பாடலுக்காக நான் ரஹ்மானை சந்தித்தபோது, மக்கள் நினைத்தார்கள், பாடல் வடிவமைக்க மாதங்கள் ஆகும். நாங்கள் சந்தித்தோம், நாங்கள் இவ்வளவு நேரம் பேசிக்கொண்டிருந்தோம், பின்னர் இசையமைப்பிற்கான முதல் சொல் கிடைத்தது, மறுநாள் காலையில் பாடல் எழுத முடியுமா என்று ரஹ்மான் என்னிடம் கேட்டார். நான் 2-2.30 மணியளவில் திரும்பி வந்தேன், 8.30 க்குள் முழு பாடல்களையும் அவருக்குக் கொடுத்தேன், அன்று மாலை பாடலை நாங்கள் பதிவுசெய்தோம், அதை யாராலும் நம்ப முடியவில்லை. ”

Leave a Reply

- Advertisment -

Most Popular

“நான் ஒரு ஆரி ஆதரவாளன் இல்ல ஆனா”… விஜய் டிவி பிரபலம் வெளியிட்ட பதிவு பற்றிய பரபரப்பு தகவல்.

விஐய் தொலைக்காட்சி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி பல திருப்பங்களுடன் விறுவிறுப்பாக சுவார்சியமாகவும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் கடந்த வாரங்களில் Freeze டாஸ்க் நடைபெற்றது....

Bigg Boss – 4 காதல் மன்னன் பாலாஜி முருகதாசுக்கு ரெட் காட் கொடுக்கப்பட்டு வெளியேற்றப்படுவாரா???

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி கொண்டிருக்கும் பிக்பாஸ்4 நிகழ்ச்சியில் அனுதினமும் புதுப்புது திருப்பங்கள் அரங்கேறுவது வழக்கம். அந்த வகையில் இந்த வாரம் பாலாஜி முருகதாசுக்கு...

Samsung Group titan Lee Kun-hee dies aged 78

Lee Kun-hee, the chairman of South Korea's largest conglomerate, Samsung Group, has died aged 78.

குழந்தைகளுக்கு ஒவ்வாமை நோய் ஏற்படாமல் இருக்க எதனை எப்போது செய்ய வேண்டும் தெரியுமா??????

முட்டையை உட்கொள்வதால் இது புரதம் மற்றும் சில ஊட்டச்சத்தை உடலுக்கு வழங்குகின்றது. இவற்றை பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் உணவை மெல்லுவதற்கு எளிதாக இருப்பதால் , குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை...

Recent Comments