fbpx
Thursday, January 21, 2021
Home News Cinema News ரம்யா கிருஷ்ணன் சென்னை போலீஸாரால் மதுவுடன் பிடிபட்டார் #RamyaKrishnan #Bahubhali

ரம்யா கிருஷ்ணன் சென்னை போலீஸாரால் மதுவுடன் பிடிபட்டார் #RamyaKrishnan #Bahubhali

வியாழக்கிழமை இரவு, சென்னையில் கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் வழக்கமான டோல் பிளாசா சோதனையின்போது பிரபல தென்னிந்திய நடிகை ரம்யா கிருஷ்ணனின் காரில் (எஸ்யூவி) இருந்து ஒரு சில ஆல்கஹால் பாட்டில்கள் மற்றும் ஒரு பெரிய அளவு பீர் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது. மது பாட்டில்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட நிலையில், டிரைவர் கைது செய்யப்பட்டு பின்னர் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

தகவல்களின்படி, ரம்யா கிருஷ்ணனின் கார் (TN07 CQ 0099) வழக்கமான வாகன சோதனையின்போது கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் உள்ள முத்துக்காடு சோதனைச் சாவடியில் ஆய்வு செய்யப்பட்டது. செங்கை நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்த செங்கல்பட்டு மாவட்டம் மகாபலிபுரத்திலிருந்து வரும் அனைத்து வாகனங்களையும் போலீசார் சோதனை செய்து கொண்டிருந்தனர்.

பரிசோதனையின் போது ‘பாகுபலி’ நடிகையும் அவரது சகோதரியும் காரில் இருந்ததாக கூறப்படுகிறது, வாகனத்தின் உள்ளே 8 பாட்டில்கள் மதுபானம் மற்றும் இரண்டு கிரேட் பீர் ஆகியவை கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன. பூட்டுதல் விதிகளுக்கு எதிரானது என்பதால் அதிகாரிகள் பாட்டில்களைக் கைப்பற்றினர். 59 வயதான நடிகை இந்த விவகாரம் குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையை இன்னும் வெளியிடவில்லை.

https://www.instagram.com/p/CA2X4DLhVJ8/?igshid=utvggoggdt15

தமிழ்நாட்டின் பிற மாவட்டங்களில் மது விற்பனைக்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டிருந்தாலும், சென்னையில் உள்ள அனைத்து தமிழக மாநில சந்தைப்படுத்தல் கழகத்தின் (டாஸ்மாக்) விற்பனை நிலையங்களும் இது ஒரு “சிவப்பு மண்டலம்” என்பதால் இன்னும் திறக்கப்படவில்லை. இதனால் மக்கள் அண்டை மாவட்டங்களில் இருந்து மதுபானம் வாங்கி சென்னைக்கு கொண்டு வர வழிவகுத்தது.

மிகவும் பிரபலமான பாகுபலி உரிமையில் சிவகாமியாக அவரது பாவம் செய்யாத நடிப்பால், ரம்யா கிருஷ்ணன் உலகளாவிய அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுள்ளார். க ut தம் மேனனின் வலைத் தொடரான ​​குயின் படத்தில் ஜே.ஜெயலலிதாவின் சித்தரிப்புக்காக அவர் மகத்தான புகழைப் பெற்றார்.

Leave a Reply

- Advertisment -

Most Popular

“நான் ஒரு ஆரி ஆதரவாளன் இல்ல ஆனா”… விஜய் டிவி பிரபலம் வெளியிட்ட பதிவு பற்றிய பரபரப்பு தகவல்.

விஐய் தொலைக்காட்சி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி பல திருப்பங்களுடன் விறுவிறுப்பாக சுவார்சியமாகவும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் கடந்த வாரங்களில் Freeze டாஸ்க் நடைபெற்றது....

Bigg Boss – 4 காதல் மன்னன் பாலாஜி முருகதாசுக்கு ரெட் காட் கொடுக்கப்பட்டு வெளியேற்றப்படுவாரா???

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி கொண்டிருக்கும் பிக்பாஸ்4 நிகழ்ச்சியில் அனுதினமும் புதுப்புது திருப்பங்கள் அரங்கேறுவது வழக்கம். அந்த வகையில் இந்த வாரம் பாலாஜி முருகதாசுக்கு...

Samsung Group titan Lee Kun-hee dies aged 78

Lee Kun-hee, the chairman of South Korea's largest conglomerate, Samsung Group, has died aged 78.

குழந்தைகளுக்கு ஒவ்வாமை நோய் ஏற்படாமல் இருக்க எதனை எப்போது செய்ய வேண்டும் தெரியுமா??????

முட்டையை உட்கொள்வதால் இது புரதம் மற்றும் சில ஊட்டச்சத்தை உடலுக்கு வழங்குகின்றது. இவற்றை பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் உணவை மெல்லுவதற்கு எளிதாக இருப்பதால் , குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை...

Recent Comments