fbpx
Monday, January 18, 2021
Home News Cinema News ரஜினியின் வீட்டில் வெடிபொருட்கள்ளா? சென்னை போலீஸ் சோதனை!!! #Rajini #Annathe

ரஜினியின் வீட்டில் வெடிபொருட்கள்ளா? சென்னை போலீஸ் சோதனை!!! #Rajini #Annathe

வியாழக்கிழமை சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் இல்லத்தில் அடையாளம் தெரியாத நபரிடமிருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வந்ததாக கூறப்படுகிறது, அவர் புகழ்பெற்ற நடிகரின் வீட்டில் குண்டு தாக்குதல் நடத்தப்படும் என்று எச்சரித்தார்.


உள்ளூர் தமிழ் செய்தி சேனல்களின்படி, சென்னையில் உள்ள ரஜினியின் போயஸ் கார்டன் இல்லத்தில் தேடுதல் நடவடிக்கையை மேற்கொள்ள காவல்துறையினர் உடனடியாக அழுத்தம் கொடுக்கப்பட்டனர். ஸ்னிஃபர் நாய்கள் இந்த நோக்கத்திற்காக பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளன. வெடிகுண்டு கண்டுபிடிப்பாளர்களும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

ஆர்வமுள்ள ரசிகர்கள் ஏராளமானோர் வீட்டில் கூடிவந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

பெரும்பாலான கணக்குகளின் படி, அழைப்பு ஒரு மோசடி. அநாமதேய நபரின் வேலைதான் குறும்பு என்று உருவாக்க முயன்றது

பணி முன்னணியில், ரஜினிகாந்த் கடைசியாக ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கிய தர்பாரில் நடித்தார், இதில் நயன்தாரா பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். இந்த படத்தில் பாலிவுட் நட்சத்திரம் சுனியேல் ஷெட்டி முக்கிய எதிரியாக பிரதீக் பப்பர், நிவேதா தாமஸ் மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோருடன் துணை வேடங்களில் நடித்தார். தர்பரை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்தது, இந்த படம் முதல் வார இறுதியில் ரூ .150 கோடியை வசூலித்துள்ளது என்று கூறினார். தர்பார் 2020 ஜனவரி 9 அன்று உலகளவில் 7,000 திரைகளில் வெளியிடப்பட்டது.

அவர் அடுத்ததாக சிருதாய் சிவா இயக்கிய அன்னத்தேயில் நடிக்கவுள்ளார். குஷ்பு, மீனா, கீர்த்தி சுரேஷ், மற்றும் நயன்தாரா ஆகிய நான்கு பெண் கதாபாத்திரங்களையும் இந்தப் படம் தொடங்குகிறது. நடிகர்களின் பாத்திரங்கள் இன்னும் வெளிவரவில்லை என்றாலும், கீர்த்தி சுரேஷ் ரஜினிகாந்தின் சகோதரியாகக் காணப்படுவார் என்று சில தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அன்னத்தேவை சன் பிக்சர்ஸ் வங்கிக் கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருக்கிறது மற்றும் இசையை அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார், அவர் ரஜினிகாந்துடன் தனது கடைசி இரண்டு திரைப்படங்களான தர்பார் மற்றும் பெட்டாவில் இணைந்தார்.

Leave a Reply

- Advertisment -

Most Popular

“நான் ஒரு ஆரி ஆதரவாளன் இல்ல ஆனா”… விஜய் டிவி பிரபலம் வெளியிட்ட பதிவு பற்றிய பரபரப்பு தகவல்.

விஐய் தொலைக்காட்சி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி பல திருப்பங்களுடன் விறுவிறுப்பாக சுவார்சியமாகவும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் கடந்த வாரங்களில் Freeze டாஸ்க் நடைபெற்றது....

Bigg Boss – 4 காதல் மன்னன் பாலாஜி முருகதாசுக்கு ரெட் காட் கொடுக்கப்பட்டு வெளியேற்றப்படுவாரா???

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி கொண்டிருக்கும் பிக்பாஸ்4 நிகழ்ச்சியில் அனுதினமும் புதுப்புது திருப்பங்கள் அரங்கேறுவது வழக்கம். அந்த வகையில் இந்த வாரம் பாலாஜி முருகதாசுக்கு...

Samsung Group titan Lee Kun-hee dies aged 78

Lee Kun-hee, the chairman of South Korea's largest conglomerate, Samsung Group, has died aged 78.

குழந்தைகளுக்கு ஒவ்வாமை நோய் ஏற்படாமல் இருக்க எதனை எப்போது செய்ய வேண்டும் தெரியுமா??????

முட்டையை உட்கொள்வதால் இது புரதம் மற்றும் சில ஊட்டச்சத்தை உடலுக்கு வழங்குகின்றது. இவற்றை பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் உணவை மெல்லுவதற்கு எளிதாக இருப்பதால் , குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை...

Recent Comments