fbpx
Friday, January 22, 2021
Home News Cinema News தர்ஷன் என்னை மனதளவில் துன்புறுத்தினார் - அதிர்ச்சி தரும் நடிகை குற்றச்சாட்டு #Tharsan #Biggboss #SanamShetty

தர்ஷன் என்னை மனதளவில் துன்புறுத்தினார் – அதிர்ச்சி தரும் நடிகை குற்றச்சாட்டு #Tharsan #Biggboss #SanamShetty

பிக் பாஸ் தமிழ் 3 போட்டியாளர் தர்ஷன் தியாகராஜா இந்த பருவத்தின் வலுவான போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருக்கலாம், மேலும் பல நெட்டிசன்கள் கூட அவர் இந்த நிகழ்ச்சியை வெல்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்கிறார்கள். ஆயினும்கூட, தர்ஷன் பெரும் புகழ் பெற்றார் மற்றும் பிக் பாஸ் தமிழ் 3 வீட்டில் தனது விசுவாசமான மற்றும் வலுவான ஆட்டத்தால் பார்வையாளர்களை வென்றார். நடிகை சனம் ஷெட்டியுடனான உறவு குறித்து தர்ஷனும் செய்திகளில் அதிகம் இருந்தார். அவர் தங்கியிருந்த காலத்தில், தர்ஷன் காற்றைத் துடைத்துவிட்டு, ஷெரின் தனது நண்பர் என்றும், வீட்டில் அவர்களது விவகாரம் குறித்த ஊகங்கள் எதுவும் செய்யத் தொடங்கியதாகவும் கூறினார்.

உண்மையில், ‘தனது (தர்ஷன்) வெளியேற்றத்திற்கு பொறுப்பான ஒரே நபர் ஷெரின் தான்’ என்று சனம் நம்பினார். மாடலாக மாறிய நடிகையின் கூற்றுப்படி, ரியாலிட்டி ஷோ தயாரிப்பாளர்கள் தர்ஷனுடனான ஷெரின் உறவை மறைக்க விரும்பினர்

https://www.instagram.com/p/B2l4HqRh01M/?igshid=jmb4p2ks54p8

முன்னாள் நிதி மீது பொலிஸ் புகார் அளித்த பின்னர், பிரபல மாடலும், வளர்ந்து வரும் நடிகருமான சனம் ஷெட்டி ஒரு நேர்காணலில் தர்ஷனால் மனரீதியாக துன்புறுத்தப்பட்டதாகவும், அவர் தனது நம்பிக்கையை மீறியதாகவும் கூறினார். தமிழ் ரியாலிட்டி ஷோ பிக் பாஸின் மூன்றாவது சீசனில் இருந்து திரும்பிய பிறகு தன்னை திருமணம் செய்து கொள்வதாக அவர் உறுதியளித்ததாக அவர் குற்றம் சாட்டினார். இருப்பினும், தெரியாத காரணங்களால் அவளை திருமணம் செய்ய மறுத்துவிட்டார்.

இந்த மாதங்களுக்கு ஒரு ரகசியமாக வைக்கப்பட்டிருந்த அவர்களின் நிச்சயதார்த்த விழாவின் படங்களையும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். தலைகீழானவர்களுக்கு, சனம் ஷெட்டி சமூக ஊடகங்களில் பல்வேறு வீடியோக்களைப் பகிர்ந்துகொண்டிருக்கிறார், மேலும் தர்ஷன் பிக் பாஸ் வீட்டிற்குள் இருந்தபோதும் பல நேர்காணல்களில் தோன்றினார், மேலும் தர்ஷனின் போட்டியாளரான ஷெரின் மீது அவர் உணர்ச்சிபூர்வமான உரைகள் இணையத்தில் இருந்தன. மறுபுறம், தர்ஷனும் ஷெரினும் ஒரு அழகான உறவைப் பகிர்ந்து கொண்டனர், இது இரு நட்சத்திரங்களின் ரசிகர்களால் போற்றப்பட்டது. அவர்கள் இருவரும் இறுதியில் சீசனில் மிகவும் விரும்பப்பட்ட போட்டியாளர்களாக மாறினர், அவர்கள் இருவரும் பட்டத்தை வென்றதில்லை என்றாலும், அவர்களுக்கு இன்னும் பெரிய ரசிகர்கள் உள்ளனர்.

https://www.instagram.com/p/B7cgihiB-yi/?igshid=vgzsf8khvo4o

ஹனிகா மோத்வானி மற்றும் எஸ்.டி.ஆர், மஹா ஆகியோருடன் சனம் ஷெட்டி தனது படத்தின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கும்போது, தர்ஷன் சமீபத்தில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் இடத்திற்குச் சென்று, ஒரு பெரிய படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க அவர் கயிறு கட்டியிருப்பதை வெளிப்படுத்தினார். அணி. சிபிராஜின் வால்டரில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க சனமும் கயிறு கட்டியுள்ளார். கோலிவுட் படமான எதிர்வினாயத்ரு படத்திலும் அவர் காணப்படுவார்

https://www.instagram.com/p/B3UunOsBjiI/?igshid=k1wvbe41h0ws

Leave a Reply

- Advertisment -

Most Popular

“நான் ஒரு ஆரி ஆதரவாளன் இல்ல ஆனா”… விஜய் டிவி பிரபலம் வெளியிட்ட பதிவு பற்றிய பரபரப்பு தகவல்.

விஐய் தொலைக்காட்சி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி பல திருப்பங்களுடன் விறுவிறுப்பாக சுவார்சியமாகவும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் கடந்த வாரங்களில் Freeze டாஸ்க் நடைபெற்றது....

Bigg Boss – 4 காதல் மன்னன் பாலாஜி முருகதாசுக்கு ரெட் காட் கொடுக்கப்பட்டு வெளியேற்றப்படுவாரா???

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி கொண்டிருக்கும் பிக்பாஸ்4 நிகழ்ச்சியில் அனுதினமும் புதுப்புது திருப்பங்கள் அரங்கேறுவது வழக்கம். அந்த வகையில் இந்த வாரம் பாலாஜி முருகதாசுக்கு...

Samsung Group titan Lee Kun-hee dies aged 78

Lee Kun-hee, the chairman of South Korea's largest conglomerate, Samsung Group, has died aged 78.

குழந்தைகளுக்கு ஒவ்வாமை நோய் ஏற்படாமல் இருக்க எதனை எப்போது செய்ய வேண்டும் தெரியுமா??????

முட்டையை உட்கொள்வதால் இது புரதம் மற்றும் சில ஊட்டச்சத்தை உடலுக்கு வழங்குகின்றது. இவற்றை பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் உணவை மெல்லுவதற்கு எளிதாக இருப்பதால் , குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை...

Recent Comments